[x] ปิดหน้าต่างนี้
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป   
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
เมนูหลัก
พยากรณ์อากาศ
 
พยากรณ์อากาศ
 
ราคาน้ำมัน
 
หมวดหมู่ : ข่าวประชาสัมพันธ์
เรื่อง : ขอแสดงความยินดีกับตัวแทนนักเรียน MEP ที่เข้าแข่งขันงานมหกรรมวิชาการ เขตภาคเหนือ จ.อุตรดิตถ์
โดย : admin
เข้าชม : 381
อังคาร ที่ 16 เดือน สิงหาคม พ.ศ.2559
A- A A+
        

ขอแสดงความยินดีกับตัวแทนนักเรียน MEP ที่เข้าแข่งขันงานมหกรรมวิชาการ เขตภาคเหนือ
ณ โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี  จ.อุตรดิตถ์  ระหว่างวันที่ 14-16 สิงหาคม 2559

1.  รางวัล Gold Medal  การเข้าแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับ ประถมศึกษาตอนต้น

         เด็กหญิงณราพร แย้มงามเหลือ

         ครูผู้ฝึกสอน  Mr.Gerry M.Bugtong  และ  นางเสงี่ยม วิชญพันธ์

2.  รางวัล Silver Medal การเข้าแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling)  ระดับ ประถมศึกษาตอนปลาย

         เด็กหญิงไปรยา ปิยะจันทร์

         ครูผู้ฝึกสอน  นางสาวเวณิกา มหาวงศ์ , Miss Margery S.Tallud

3.  รางวัล Bronze Medal การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ (English Speech)  ระดับ ประถมศึกษาตอนต้น

       เด็กหญิงพิชชาพร ไชยมงคล

      ครูผู้ฝึกสอน  Mr.Gerry M.Bugtong , นายธีรภัทร โกดแสง

4. รางวัล Gold Medal การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ (English Speech)  ระดับ ประถมศึกษาตอนปลาย

      เด็กหญิงเสาวนีย์ ชัยโปธา

      ครูผู้ฝึกสอน   นางสาวปานทิพย์ เขื่อนธะนะ , นางหญิง หงส์รัตน์

5.  รางวัล  Gold Medal การแข่งขันร้องเพลง (Singing Contest) ระดับ ประถมศึกษาตอนต้น

      เด็กหญิงลลิตา บุญมาลัย

     ครูผู้ฝึกสอน   นางจันทร์ชฎา ปินตาเลิศ , นางสุพันธ์ แก้วนำ

6. รางวัล Gold Medal  2nd Place  การแข่งขันร้องเพลง (Singing Contest) ระดับ ประถมศึกษาตอนปลาย

     เด็กชายธนทัต ขัติธิ

     ครูผู้ฝึกสอน    นางสาวจีระพันธ์ บุษดาคำ , นางสาวเวณิกา มหาวงศ์

7.  รางวัล  Silver Medal การแข่งขันสะกดคำภาษาอังกฤษ (Spelling Bee) ระดับ ประถมศึกษาตอนต้น

      เด็กชายพีรวิชญ์ วิลัย

      ครูผู้ฝึกสอน    Mr.Hienz Josef Walter Schmerling , นางจันทร์ชฎา ปินตาเลิศ

8.  รางวัล  Bronze Medal การแข่งขันสะกดคำภาษาอังกฤษ (Spelling Bee) ระดับ ประถมศึกษาตอนปลาย

      เด็กหญิงอารีรัตน์ คำปันตา

      ครูผู้ฝึกสอน   Mr.Matthew Mclachlan , นางสาวพรทิพย์ มณี

9. รางวัล  Gold Medal  2nd Place การแข่งขัน Crossword ระดับ ประถมศึกษา

      เด็กหญิงพิจิตรา วงค์อนุ , เด็กหญิงมนทนี จามรเนียม

      ครูผู้ฝึกสอน   Mr.Matjaz Horvat , นางสาลิกา เจตนสุนทรเวทิน

10. รางวัล  Silver Medal การแข่งขันโครงงานคณิตศาสตร์ (Math Project) ระดับ ประถมศึกษา

       เด็กหญิงจรรยาลักษณ์ ประจำชอบ , เด็กหญิงจิญชยา เครือจันทร์ , เด็กหญิงปรารถนา จันทร์เขียว

       ครูผู้ฝึกสอน   นางสาวจีระพันธ์ บุษดาคำ , นางเกศฬิน คำมา

ติดตามผลประกาศการแข่งขันได้ที่นี่





5 stars เฉลี่ย : 5 จาก 1 ครั้ง.

ข่าวประชาสัมพันธ์5 อันดับล่าสุด

      ประกาศการรับสมัครนักเรียนเรียนประจำปีการศึกษา 2560 21/ม.ค./2560
      ขอแสดงความยินดีกับตัวแทนนักเรียน MEP ที่เข้าแข่งขันงานมหกรรมวิชาการ เขตภาคเหนือ จ.อุตรดิตถ์ 16/ส.ค./2559
      ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกิจกรรมนักเรียน งาน Thailand STEM Festival 2016 ภาคเหนือ ระหว่างวันที่ 27-29 กรกฏาคม พ.ศ.2559 4/ส.ค./2559
      แจ้งข้าราชการและลูกจ้างโรงเรียนบ้านสันกำแพง กรอกข้อมูลบุคลากร(ฐานข้อมูลครอบครัว)ในเว็บไซต์ 22/มิ.ย./2559
      ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่มีผลการทดสอบ O-Net ปีการศึกษา 2558 สูงสุดของโรงเรียน 29/มี.ค./2559